Rao vat Phan Rang Ninh Thuan, viec lam, thiet ke web Phan Rang gia re
Thống kê
 Ngày tham gia: 05-01-2012
 Lượt xem: 12465148
 Tổng số sản phẩm: 4
Converter single-mode, support 1000base-TX
 
 
Converter single-mode, support 1000base-TX  -  Converter single-mode, support 1000base-TX
Nội dung chi tiết

CONVERTER SINGLE-MODE, SUPPORTS 1000BASE-TX

 

 

  • Giá 1.650.000 VNĐ

Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX

 

AnNamtelecom_network!
add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

         http://linhkienmang.vn
Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com
Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:
0972066283
===============================================================

CHI TIẾT:

OPT-2200A Supports one 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet UTP port and one 1000Base-SX / LX Gigabit Ethernet Fiber port

netlink

 

CONVERTER MULTI-MODE, 10/100BASE-TX

  • Giá 650.000 VNĐ

Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx

 

CHI TIẾT:

10/100Mbps and full/half duplex automatically configure in TP port.
·Compliant with IEEE 802.3 10Base-T and IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX Standards
·MDI/MDI-X Auto Negotiation
·LED Indicators: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
·Optional 19” System Chassis (OPT-R142) holds up to 14 Media Converters
·Hot Pluggable & Wall-Mountable
·ROHS & CE approved

 

CONVERTER MULTI-MODE, SUPPORTS 1000BASE-TX

  • Giá 1.950.000 VNĐ

Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX

AnNamtelecom_network!
add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

         http://linhkienmang.vn
Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com
Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:
0972066283
===============================================================

CHI TIẾT:

OPT-2200A Supports one 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet UTP port and one 1000Base-SX / LX Gigabit Ethernet Fiber port

 

Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802SChuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802S

2.200.000 vnd

Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802

1.950.000 vnd

Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S50Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S50

2.067.000 vnd

Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S35Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S35

1.686.000 vnd

Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S15Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802S15

1.450.000 vnd

Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802Chuyển đổi Quang Điện PLANET FT-802

1.450.000 vnd

Converter Multi-mode, 10/100Base-TxConverter Multi-mode, 10/100Base-Tx

650.000 vnd

Converter Single-mode, Supports 1000Base-TXConverter Single-mode, Supports 1000Base-TX

1.650.000 vnd

Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TXConverter Multi-mode, Supports 1000Base-TX

1.950.000 vnd

 

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáConverter Quang to RJ45 , Multi-mode, Single-mode

Thông tin giáConverter single-mode, support 1000base-TX

Phản hồi Facebook
 
 
TIN CÙNG CHUYÊN MỤC  Máy tính - Laptop  TẠI  TP.Hồ Chí Minh 
 
Hỗ trợ trực tuyến

Hỗ trợ 1 - 0975.789.770

Hỗ trợ 2 - 0.9779.45678

Hỗ trợ 3 - 093.405.4567

Mr. Nguyên - 0912.12.89.45

Thành viên
Liên kết
Quảng cáo
Tin rao vặt mới nhất